Themes - Twenty Fifteen - en to ta_IN translation catalogue (55 entries)

note: translators: %s: post title
en: Leave a comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
ta_IN: <span class="screen-reader-text">%s இன் </span>மீது ஒரு பின்னூட்டதை இடுக

en: Previous post:
ta_IN: முந்தைய பதிவு

en: Previous
ta_IN: முந்தைய

en: Next post:
ta_IN: அடுத்தப் பதிவு

en: Next
ta_IN: அடுத்து

en: Search Results for: %s
ta_IN: தேடல் முடிவுகள்: %s

[ctx: Used before full size attachment link.]
en: Full size
ta_IN: முழு திரை

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள்

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
ta_IN: பிரிவுகள்

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
ta_IN: ஆசிரியர்

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
ta_IN: பிரசுரிக்கப்பட்டது

[ctx: Used before post format.]
en: Format
ta_IN: வகை

en: Featured
ta_IN: பிரத்யேக

en: Newer Comments
ta_IN: புதிய கருத்துகள்

en: Older Comments
ta_IN: பழைய கருத்துகள்

en: Comment navigation
ta_IN: கருத்து வழிசெலுத்தல்

en: Blue
ta_IN: நீலம்

en: Purple
ta_IN: ஊதா

en: Pink
ta_IN: இளஞ்சிவப்பு

en: Yellow
ta_IN: மஞ்சள்

en: Dark
ta_IN: அடர்

en: Default
ta_IN: அசல்

en: Header and Sidebar Background Color
ta_IN: தலைப்பு மற்றும் பக்கப்பட்டி பின்னணி வண்ணம்

en: Applied to the header on small screens and the sidebar on wide screens.
ta_IN: சிறிய திரைகளில் தலைப்பிலும் பரந்த திரைகளில் பக்கப்பட்டியிலும் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Header and Sidebar Text Color
ta_IN: தலைப்பு மற்றும் பக்கப்பட்டி உரை வண்ணம்

en: Base Color Scheme
ta_IN: அடிப்படை நிறத் திட்டம்

en: Twenty Fifteen requires at least WordPress version 4.1. You are running version %s. Please upgrade and try again.
ta_IN: Twenty Fifteen இற்கு குறைந்தது வேர்ட்பிரஸ் 4.1 பதிப்பு தேவை. நீங்கள் பதிப்பு %s ஐ பயன்படுத்துகிறீர்கள். மேம்படுத்தி, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
ta_IN: <span class="post-title">%title ல் </span><span class="meta-nav">பதிவிடப்பட்டது</span>

en: Next Image
ta_IN: அடுத்த படம்

en: Previous Image
ta_IN: முந்தைய படம்

en: Menu and widgets
ta_IN: பட்டியலும் நிரற்பலகைகளும்

en: Skip to content
ta_IN: உள்ளடக்கத்திற்கு செல்க

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
note: Translators: To add an additional character subset specific to your language, translate this to 'greek', 'cyrillic', 'devanagari' or 'vietnamese'. Do not translate into your own language.
en: no-subset
ta_IN: துணைக்குழு ஏதும் இல்லை

en: Add widgets here to appear in your sidebar.
ta_IN: உங்கள் பக்கப்பட்டியில் ஒட்டிகள் தோன்ற இங்கு சேர்க்கவும்

en: Widget Area
ta_IN: நிரற்பலகை பகுதி

en: Social Links Menu
ta_IN: சமூக இணைப்புகள் பட்டி

en: Primary Menu
ta_IN: முதன்மை பட்டி

en: Proudly powered by %s
ta_IN: பெருமையுடன் %s மூலம் இயக்கப்படுகிறது

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
ta_IN: நீங்கள் காணவந்த பக்கத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை போல் தெரிகிறது. ஒருவேளை தேடல் உதவலாம்

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
ta_IN: மன்னிக்கவும், உங்கள் தேடல் சொற்கள் பொருந்தும் எதுவும் கிடைக்கவில்லை . சில வேறு முக்கிய வார்த்தைகளை கொண்டு மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
ta_IN: உங்களது முதல் பதிவு வெளியிட தயாரா? <a href="%1$s">இங்கு தொடங்கு</a>

en: Nothing Found
ta_IN: எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Edit
ta_IN: தொகுக்க

en: Pages:
ta_IN: பக்கங்கள்:

note: translators: %s: Name of current post
en: Continue reading %s
ta_IN: %s ஐ தொடர்ந்து படிக்கவும்

en: Comments are closed.
ta_IN:  கருத்துக்கள் மூடப்பட்டது

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
ta_IN[0]:  &ldquo;%2$s&rdquo; இல் ஒரு கருத்து உள்ளது
ta_IN[1]: &ldquo;%2$s&rdquo; இல் %1$s  கருத்துகள் உள்ளன

en: View all posts by %s
ta_IN: %sஇன் அனைத்து பதிவுகளையும் காண

en: Published by
ta_IN: பதிப்பாளர்

en: Page
ta_IN: பக்கம்

en: Next page
ta_IN: அடுத்த பக்கம்

en: Previous page
ta_IN: முந்தையப் பக்கம்

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
ta_IN:  இந்த இடத்தில் எதுவும் காணப்படவில்லை போல் தெரிகிறது. தேட முயற்சிக்கலாமா?

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
ta_IN: அச்சச்சோ! அந்த பக்கத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

note: Author of the plugin/theme
en: the WordPress team
ta_IN: வேர்ட்பிரஸ் குழு
